ரயிலில் பயணிக்கும் ஒவ்வொரு பயணிக்கும் தேவையான செயலி..!!! இதை பயன்படுத்தி பாருங்க.

where is my train mobile app

“WHERE IS MY TRAIN” என்பது ஒரு தனித்துவமான ரயில் பயன்பாடாகும், இது நேரடி ரயில் நிலை மற்றும் புதுப்பித்த அட்டவணைகளைக் காட்டுகிறது. பயன்பாடு இணையம் அல்லது ஜி.பி.எஸ் தேவையில்லாமல் ஆஃப்லைனில் செயல்பட முடியும். இலக்கு அலாரங்கள் மற்றும் ஸ்பீடோமீட்டர் போன்ற பயனுள்ள அம்சங்களுடன் இது நிரம்பியுள்ளது. இது இந்தியாவில் அதிக மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட பயண பயன்பாடாகும்.

ரயிலைத் துல்லியமாகக் கண்டறிதல்

எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும் இந்திய ரயில்வேயின் நேரடி ரயில் நிலையைப் பெறுங்கள். நீங்கள் ஒரு ரயிலில் பயணிக்கும்போது, ​​இருப்பிடம் கண்டுபிடிக்க செல் டவர் தகவலைப் பயன்படுத்துவதால் இந்த அம்சம் இணையம் அல்லது ஜி.பி.எஸ் இல்லாமல் வேலை செய்ய முடியும். பகிர்வு அம்சத்தின் மூலம் உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் தற்போதைய ரயில் இருப்பிடத்தைப் பகிரலாம். உங்கள் ரயில் நிலையம் வருவதற்கு முன்பு ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் உங்களை எழுப்ப ஒரு அலாரத்தையும் அமைக்கலாம்.

ஆஃப்லைன் ரயில் அட்டவணைகள்

இந்த ரயில் பயன்பாட்டில் இந்திய ரயில்வே கால அட்டவணை ஆஃப்லைனில் உள்ளது. எங்கள் ஸ்மார்ட் தேடல் அம்சம் ரயில் மூலத்தையும் இலக்கு அல்லது பகுதி ரயில் பெயர்களையும் எழுத்துப்பிழைகளில் கூட பயன்படுத்த அனுமதிப்பதால் நீங்கள் ரயில் எண் அல்லது பெயர்களை அறிந்து கொள்ள வேண்டியதில்லை.

பயிற்சியாளர் தளவமைப்பு மற்றும் மேடை எண்கள்

நீங்கள் ரயிலில் ஏறுவதற்கு முன்பு பயிற்சியாளர் நிலை மற்றும் இருக்கை / பெர்த் தளவமைப்பு பற்றிய தகவல்களைப் பெறுங்கள். போர்டிங் மற்றும் இடைநிலை நிலையங்களுக்கான மேடை எண்களைக் காண்பிக்கும் இடங்களையும் காட்டுகிறது.

பேட்டரி, தரவு பயன்பாடு மற்றும் பயன்பாட்டு அளவு ஆகியவற்றில் சூப்பர் திறமையானது

ரயில் இருப்பிடங்கள் மற்றும் அட்டவணைகளைக் கண்டுபிடிப்பது போன்ற முக்கிய அம்சங்கள் இணையம் அல்லது ஜி.பி.எஸ் இல்லாமல் ஆஃப்லைனில் வேலை செய்ய முடியும் என்பதால், பேட்டரி மற்றும் தரவு பயன்பாட்டில் பயன்பாடு மிகவும் திறமையானது. ஆஃப்லைனில் நிறைய தகவல்கள் இருந்தாலும் பயன்பாட்டு அளவு ஒப்பீட்டளவில் சிறியது.

இருக்கை கிடைக்கும் மற்றும் பி.என்.ஆர் நிலை

பயன்பாட்டிற்குள் அதிகாரப்பூர்வ இந்திய ரயில்வே இணையதளத்தில் இருக்கை கிடைக்கும் தன்மை மற்றும் பிஎன்ஆர் நிலையை சரிபார்க்கவும்.

மறுப்பு: பயன்பாடு தனிப்பட்ட முறையில் பராமரிக்கப்படுகிறது மற்றும் இந்திய ரயில்வேக்கு எந்த தொடர்பும் இல்லை.

இந்த செயலியை கூகிள் பிளேஸ்டோரில் பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளுங்க அதற்கான லிங்க் கீழ் கொடுப்பட்டு உள்ளது.

DOWNLOAD APP LINK :

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.whereismytrain.android